Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Kdrama
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phim mới trong năm] [jTBC 2018] Vẻ Đẹp Tâm Hồn: Lee Min Ki, Seo Hyun Jin | E13

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 28-10-2018 14:29:22 | Chỉ xem của tác giả
trangquan gửi lúc 27-10-2018 11:20 PM
vừa cày xong ep6. thấy 2 ac ngọt ngào quá đi mất
mỗi tội là mình vẫn cảm thấy nv D ...

Mấy tập sau là có giải thích tại sao Do Jae cứ đơ đơ trong khi Se Kye có sự phát triển dần trong mặt tình cảm đó bạn ơi, cho nên khỏi lo nhe.
Trời ơi, phim này mình chịu không nổi nên đi coi engsub trước nhưng ngày nào cũng phải dạo kite một vòng để chờ ra tập mới.
Bây giờ phải để dành xèng để down về trữ hàng thôi.
À mà phải coi lại để bình luận nữa chứ. Ahihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 28-10-2018 21:08:51 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ subteam~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 31-10-2018 22:31:32 | Chỉ xem của tác giả
Mấy ep này ko thấy cao trào j nhỉ. Anh chị xác định tìm cảm xong là cứ tằng tằng mà tình củm thui.
Theo mình thì Do Jae đã chú ý đến SK từ đầu rồi mà. Anh này là nhạy cảm lắm. Thấy chị có chút lạ là chú ý ngay. Sự chú ý ấy bắt đầu từ sự ngờ ngợ về hình dáng của cô, nhưng sau dần anh chú ý đến cô nhiều hơn vì chính cô. Vì phim ko có tuyến nhân vật thứ 3 xen vào nên ko rõ nhưng mình cảm thấy DJ thật sự chú ý và quan tâm SK. Có thể ta ko thấy tình cảm của anh phát triển rõ ràng như SK vì xuất phát điểm 2 ng khác nhau.
SK luôn khao khát có 1 ng nhận ra cô, và gọi tên cô dù cô có biến thành ai đi chăng nữa. Chính vì vậy, khi DJ phát hiện ra bí mật của cô, Sk vừa sợ hãi nhưng sâu bên trong cô cũng có sự mong chờ. Và kết quả là cứ mỗi lần DJ nói "Tôi nhận ra cô" là SK lại đổ cái rầm, và cứ "xông" lên mặt trận tình yêu thôi.
DJ thì khác. Anh ko mong chờ tình yêu lắm. Anh sống vì trách nhiệm của bản thân. Anh quan tâm đến SK ban đầu vì công việc, vì tò mò. Nhưng dần dần anh bị cuốn theo cô. Sự khác lạ của cô, sự đặc biệt của cô thu hút anh. Sự thu hút này ko thể hiện rõ ràng như SK mà diễn ra âm thầm, tự nhiên kiểu "a dẫn đến b, rồi b sẽ dẫn đến c vậy". Cứ dẫn dắt như vậy đến cuối cùng mới bùng nổ bằng nụ hôn của anh, sự lúng túng của anh, và đỉnh cao là vụ anh tức giận mà xé luôn cả cam kết của 2 ng nữa.
Tóm lại mình chết anh DJ đứ đừ rồi.Huhu

Bình luận

Có câu vui quá hóa buồn. Mình nghĩ biên kịch sẽ cho biến cố gì đấy để tiếp tục khai thách tính cách và phát triển tình cảm của 2 anh chị.  Đăng lúc 1-11-2018 10:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 1-11-2018 21:35:50 | Chỉ xem của tác giả
vẫn ngóng chờ từng ngày để đợi ep mới
mặc dù engsub có rồi mà mình vẫn cứ hóng đợi subteam ra rồi mới xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 5-11-2018 21:33:17 | Chỉ xem của tác giả
Cả nhà cho mình hỏi rating phim có ổn ko nhỉ? Thấy phim cứ xếp thứ 3 mà cảm thấy buồn buồn.
Hóng các ep mới để thấy anh chị tình củm và xem bk khai thác chuyện tình 2 ng như thế nào. Cả 2 ng xác định tình cảm khá sớm, ko có thắt nút j lắm. Có khi nào chuyện anh bị tai nạn có liên quan đến chị sẽ làm cú lộn nhào tình củm của 2 ng ko nhỉ?
Anyway, trong lúc chờ phim mới để xem thì mình cứ ngồi tưởng tưởn g ta bao nhiêu thứ thôi. Tiếp tục trải chiếu hóng phim. Mong có thật nhiều ng ủng hộ phim và yêu phim như mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 7-11-2018 14:14:25 | Chỉ xem của tác giả
Lại được coi phim của anh Lee Min Ki rồi, huhu thích quá. Phim này mình coi cut trên insta thấy hay quá trời. Lúc trước tưởng Ki oppa đóng với chị Jung Ho Min mới hợp, bây giờ đóng phim mới cũng hợp quá luôn. Còn có anh Ahn Jae Hyun tình yêu lớn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 9-11-2018 21:42:57 | Chỉ xem của tác giả
Woa, xem những phân cảnh tìm củm của 2 ng mà thích thế ko biết. Cách mà Do Jae yêu thật khiến ng khác ghen tị nha.
Mọi ng cứ chê anh diễn gượng. Thỉnh thoảng mình cũng thấy anh đơ đơ, nhưng dạo này yêu vào anh cũng có khang khác Min Ki tạo nên 1 Do Jae bên ngoài lành lạnh, bên trong ấm áp và ngây thơ ý. Anh cứ bị hiền hiền, ngại ngại mỗi khi ở bên SK. Mỗi khi vui vui, anh lại cúi mặt cười 1 mình thôi. Trông ngây thơ baby kinh khủng.
Mấy tập này chị SK có nhiều chuyện buồn nên ko còn đanh đá bốp chát nữa. Ko còn những màn đấu khẩu cá tính giữa 2 ng nữa nên mình thấy tiếc lắm. Có điều, 2 ng ở bên nhau, chia sẻ mọi chuyện với nhau cũng rất tuyệt. Mình dị ứng với kiểu đau đớn, khóc lóc, rồi dối lòng, dối ng lắm. 2 anh chị trong này yêu nhau đúng kiểu "ng lớn". Ở bên nhau, trò chuyện với nhau, thẳng thắn với tình cảm của mình, thẳng thắn với tình cảm của đối phương và luôn nói cho nhau nghe những suy nghĩ trong lòng mình. Đây là điều mình thích nhất trong phim.
Cặp đôi phụ cũng buồn quá. 1 ng thì ko biết yêu hay ko yêu, 1 ng thì tự ti vì chính mình. Haz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 9-11-2018 22:45:28 | Chỉ xem của tác giả
bluesky_10_no3 gửi lúc 9-11-2018 09:42 PM
Woa, xem những phân cảnh tìm củm của 2 ng mà thích thế ko biết. Cách mà Do Jae yêu thậ ...

nghe b kể mà mót quá, chả nhẽ lại xem Eng sub trước hóng subviet mòn mỏi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 11-11-2018 15:51:38 | Chỉ xem của tác giả
trangquan gửi lúc 9-11-2018 10:45 PM
nghe b kể mà mót quá, chả nhẽ lại xem Eng sub trước  hóng subviet mòn mỏi

Bạn ơi, cứ hóng phim đi. Đợi lâu thì xem phim càng ngấm ý. Mình có xem engsub trc vì bấn quá, nhưng vẫn chờ từng ep vietsub để nhâm nhi từng lời thoại của nhân vật. Trong khi ngồi chờ vietsub, mình cũng xem đi xem lại các ep cũ. Thích ơi là thích. Các ep trc thấy anh Do Jae cool ngầu bao nhiêu thì dến các ep sau, khi anh "bị tình yêu dẫn lối" thì anh đáng yêu bấy nhiêu
Hôm nay vào nhà lại thấy có ep mới, sướng quá đi mất. 2 ep này là anh chị xác định tình cảm với nhau. Chị dc hôn mà chờ mãi ko thấy a tỏ tình thành ra cáu kỉnh với anh. Còn anh thì hôn xong ko nói dc lời cần nói, lại bị chị giận nên trong cơn điên tiết, anh xé luôn cả hợp đồng ngủ chung của 2 ng. Aido, yêu quá đi mất
Cảm ơn subteam đã ra ep mới ah!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 11-11-2018 23:34:48 | Chỉ xem của tác giả
bluesky_10_no3 gửi lúc 11-11-2018 03:51 PM
Bạn ơi, cứ hóng phim đi. Đợi lâu thì xem phim càng ngấm ý. Mình có xem engsub trc v ...

mình thích hóng subviet chủ yếu để nghiền ngẫm mấy câu thoại, chứ xem subeng đôi khi đa nghĩa quá, nó không hàm chứa đúng hết tinh thần của nhân vật muốn truyền tải
anw tks subteam hnay đã có ep mới để chào tuần mới
mà sao hnay mình vào trực tiếp link box HQ k đc nhể? vào qua bài viết vẫn đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách