Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Kdrama
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2018] Nghiệt Duyên Diệu Kỳ: Park Si Hoo, Song Ji Hyo, Lee Ki Kwang, Ham Eun Jung | E24

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 17-8-2018 14:53:47 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cuối cùng phim cũng được lên rồi, hóng mãi từ đầu tuần đến giờ \>v</ Cảm ơn Subteam đã thực hiện bộ này Mong phim của Mợ Ngố sẽ thành công >v<

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!
Victoria119 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-8-2018 09:10:03 | Chỉ xem của tác giả
Admin và đội ngũ subteam thân mến . Mình rất hi vọng bên mình làm vietsub phim : Pháo Hoa - Fireworks (2000)  do Lee Young Ae + Tài tử Cha In Pyo đóng chính. Mình mê cặp đôi này lẫn phim này lâu rồi. Tìm trên mạng ko có vietsub cũng như bản thuyết minh hay ( cố tìm bản DVD nhưng không có). Mình tìm được  link down bản không sub của phim, MÌNH MONG MUỐN BÊN MÌNH LÀM BỘ PHIM NÀY ( KHÔNG THẤY MỤC YÊU CẦU PHIM NÊN MÌNH GỬI YÊU CẦU CỦA MÌNH TẠI ĐÂy. Hi vọng là được đáp ứng ước mong

Link ko sub : http://drive.google.com/drive/f ... HrZ_IiNHgEDfLRw_sV5

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-8-2018 11:51:24 | Chỉ xem của tác giả
ồ, có chị Ji Hyo nè. Lâu lắm mới có phim bả đóng, nên hóng thôi. thanks subteam ạ

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-8-2018 14:06:30 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, cứ tưởng kites không làm phim này chứ
Cám ơn subteam nhìu lắm, mình mấy bản sub bên các web làm rồi
Nhưng vẫn vô cùng vui khi thấy bên mình sub
Chất lượng sub vẫn là đỉnh nhất
Giờ down ngay để còn xem lại

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 18-8-2018 17:49:50 | Chỉ xem của tác giả
Đã cày lại 2 tập phim, có vài ý kiến
1. Nếu Philip lấy hết vận may của Eulsoon, đáng ra Philip phải chết từ 24 năm trước  thì khi Eulsoon bị lấy hết vận may, liệu cô ấy có phải chết không. Nếu Philip trả lại vận may thì anh ấy sẽ phải chết ah
2. Không hiểu tình yêu của Yoon ah và Philip, tập 1 thì 2 anh chị ông nói gà bà nói vịt, đang em nhớ anh thì anh đói, xong lại em yêu anh rồi tắt máy cái rụp. Đoạn sau thì khi Philip ở giữa ranh giới sống chết hoặc vừa tỉnh lại cũng chả có khái niệm gì về người yêu cả nếu ông quản lý không nhắc thì chả nhớ, cũng chả có ý kiến gì về việc mình suýt chết mà người yêu chả thấy mặt, cũng chả thấy gọi điện. Yoon ah thì người yêu nằm viện chả thấy lo lắng gì, chỉ thấy bực mình với người yêu cũ
3. Phần kẻ giết người và Ra yeon cũng vậy. Mình đoán có lẽ Ra yeon bị tên đó giết, và kịch bản tình cờ giống với sự thật nên hắn sợ và tìm cách giết người diệt khẩu. Yoon ah có lẽ biết uẩn khúc gì đó liên quan đến việc Ra yeon chết mang tiếng oan nhưng không nói vì muốn độc chiếm tình yêu của Philip
Phải chờ tập sau để biết thêm thông tin

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 18-8-2018 17:55:39 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam vì đã dịch phim này^^
Hóng Gikwang với mợ ngố quá đi

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-8-2018 04:21:12 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn kites rất nhiều! Mình thấy phim được giới thiệu gần đây, mà còn có mợ Mong nhà mình đóng nữa, cứ nghĩ chằng biết kites có làm không. Hôm nay lên xem thì thấy link có sẵn luôn rồi! Yêu kites!

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-8-2018 09:51:22 | Chỉ xem của tác giả
Thấy thớt phim ở khu drama mà thiệt bất ngờ, rất yêu chị Ngố nên chắc chắn sẽ đu phim nhưng cứ nghĩ kites sẽ không sub phim này đâu vì mình thấy phim trước của Ngố kites cũng không có sub.Còn gì tuyệt vời hơn khi có bản sub xịn để thưởng thức, cảm ơn subteam rất nhiều và luôn cổ vũ cho team để dự án về đích thành công.

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-8-2018 20:29:47 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#