Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: beelinna
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2017] Duyên Nợ Tiền Kiếp/Tae Pang Korn/แต่ปางก่อน | Vill Wannarot, Son Songpaisarn & Toomtam Yuthana - EP 04 Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 26-5-2017 11:03:35 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Subteam nhiều, cứ có Vill là mình thích, mà công nhận Son đẹp trai thật đấy, ánh mắt thâm tình dã man
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 28-5-2017 11:29:20 | Chỉ xem của tác giả
Thích Vill lâu lắm rồi, thấy có phim Vill đóng là phải xem ngay!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 4-6-2017 01:11:42 | Chỉ xem của tác giả
Rất thích Vill qua phim bi tình song sinh nên lọt hố này, lọt rồi ko chờ nổi nhà sub phải chạy qua zing xem tạm chờ sub nhà thì xem lại. Xem rồi thì ko thể ko thừa nhận là fan của cặp nhân vật chính luôn. Nói thật mình đã xem qua một số phim Thái nhưng ngoài phim Swan biang và phim của Vill đóng vùng Son vs Tootam là mình muốn xem lại còn các phim khác thì ko lưu ấn tượng quá nhiều trong đầu mình. Họ chọn kịch bản rất hay, đóng cũng chắc. Ko nói đến Ken-Ann vì diễn quá đỉnh rồi, nhưng trong thế hệ 8x, 9x thì mình phải công nhận Vll, Son, Tootam, gypsy đóng hay diễn linh hoạt, mỗi phim là có một sự thay đổi lớn về diễn xuất. Nhưng tiếc là họ ko được chống lưng từ nhà đài bên Thái giống một số diễn viên nổi tiếng bên khác nên vẫn ít người biết họ. Ngay như chính trên kites new mình cũng ít khi thấy tin của họ. Mong sau này ko thể thấy họ qua tin tức cũng có thể thấy họ tại các dự án phim do nhà sub, đặc biệt là cặp nhân vật chính.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 16-6-2017 17:06:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất hay. Diễn viên đẹp, diễn hay. Thích nhất là Son và Vill
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 7-7-2017 15:34:37 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn team đã làm sub film. yêu nhiều lắm ♥♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 22-7-2017 07:16:08 | Chỉ xem của tác giả
Kể từ cuốn phim "Tiếng Hát Trên Đảo Thiên Thần" mới được xem lại Yuke Thích gương mặt nhìn hơi dữ của anh dù không đẹp bằng những nam dv cùng thời!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 24-7-2017 12:59:25 | Chỉ xem của tác giả
thank you for share.  I like will Wannarot actress.  She was so cute.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 9-9-2017 14:22:38 | Chỉ xem của tác giả
Trước giờ chưa xem phim cổ trang nào của Thái vì nghĩ sẽ không hay. Tuy nhiên đọc nội dung này thấy mối tình của nam nữ chính đúng là nhiều trắc trở nên cũng tò mò muốn xem thử cho biết. Phim này chắc bối cảnh hiện đại nhưng xen giữa đoạn cổ trang là kiếp trước.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 22-9-2017 07:07:38 | Chỉ xem của tác giả
Có làm tiếp bộ này không Ad? xem hấp dẫn lắm ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 22-9-2017 21:59:47 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cái tóm tắt nội dung có vẻ hay hay. Quyết định sa hố này thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách