Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 23220|Trả lời: 1485
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2018] Ánh Dương Thời Đại: Lee Byung Hun, Kim Tae Ri, Yoo Yeon Seok, Byun Yo Han, Kim Min Jung | E24 END | Đây là lịch sử của tôi, và là câu chuyện tình yêu của tôi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tên phim gốc: 미스터 션샤인
Tên tiếng Anh: Mr. Sunshine
Thể loại: tình cảm, lịch sử, dân quốc
Thời lượng: 24 tập
Khởi chiếu: 07/07/2018
Lịch chiếu: Thứ Bảy - Chủ Nhật hàng tuần
Đạo diễn: Lee Jung Bok
Biên kịch: Kim Eun Sook
Kênh chiếu: tvN
Diễn viên: Lee Byung Hun, Kim Tae Ri, Yoo Yeon Seok, Byun Yo Han, Kim Min Jung

Nhân vật

Trailer

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 10-7-2017 23:45:10 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung được vietsub với mục đích giao lưu học hỏi giữa những người yêu thích phim ảnh. Bản quyền phim thuộc nhà sản xuất và đài truyền hình, nghiêm cấm mọi hành vi sao chép chia sẻ trái phép. Nếu các bạn tự ý chia sẻ dưới bất kỳ hình thức nào phải tự chịu mọi trách nhiệm trước pháp luật. Vui lòng xóa trong vòng 24 tiếng, nếu có nhu cầu lưu trữ đề nghị mua bản chính.

Brought to you by K-Zone Subbing Team
Project Leader: froidgarcon
Translators: Mốc, cobekiquac_92, Kat
OST Translator: Mai Anh Tuấn
Editor: froidgarcon
Timer: hai2an
Kara-Timer: Candy_SS
Typesetter: [Y]ang
Typesetter Kara: [Y]ang
Encoder: froidgarcon
Poster: KeoBong0508, rosalie_hazel
Uploader: U-Zone

Tập 01:
Tập 02:
Tập 03:
Tập 04:
Tập 05:
Tập 06:
Tập 07:
Tập 08:
Tập 09:
Tập 10:
Tập 11:
Tập 12:
Tập 13:
Tập 14:
Tập 15:
Tập 16:
Tập 17:
Tập 18:
Tập 19:
Tập 20:
Tập 21:
Tập 22:
Tập 23:
Tập 24-END:  

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

chỉ down được 5 tập cuối thôi à ;;__;;  Đăng lúc 16-10-2018 01:45 AM
mấy tập đầu không down được ạ =(((((  Đăng lúc 16-10-2018 01:40 AM
hix, mod có cách nào mở seed không? mình không down được tập nào :(  Đăng lúc 3-10-2018 12:20 PM
chín nghìn tỉ năm chẳng lên kites, quanh đi quẩn lại xem dạo khắp các trang film onl chẳng ST nào dịch hay vs có tâm như ST KT cả. tks ST ạ  Đăng lúc 2-10-2018 08:41 PM
Ep 9 mình thấy dung lượng có 240MB à, ST xem lại giùm mình nhé. Cảm ơn.^^  Đăng lúc 7-8-2018 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 10-7-2017 23:46:43 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

ai có thể cho mình xin link fshare hay mega để down film ko :((((((  Đăng lúc 4-9-2018 02:01 PM
Chưa bao giờ thất vọng với đội subteam của kites  Đăng lúc 7-8-2018 10:57 AM
cảm ơn sunteam !  Đăng lúc 16-7-2018 07:31 AM
Thanks sub team nhiều. Hóng phim lắm  Đăng lúc 8-7-2018 04:20 PM
Phim chưa chiếu mà mình đã nôn nao đếm ngày tới ngày phát sóng rồi  Đăng lúc 3-7-2018 01:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 10-7-2017 23:47:48 | Chỉ xem của tác giả

Nam diễn viên Yoo Yeon Seok sẽ vào vai nam thứ trong phim truyền sắp tới của bộ đội biên kịch đạo diễn "Goblin".

Yoo Yeon Seok sẽ vào vai Goo Dong Mae là con trai của một gia đình thấp kém. Dong Mae trốn khỏi đất nước để làm lại cuộc sống ở Nhật Bản. Anh phải lòng tiểu thư Go Ae Shin (Kim Tae Ri đóng) và dành hết tất cả của mình vào tình yêu ấy.

Hiện tại Lee Byung Hun và Kim Tae Ri đã xác nhận tham gia "Mr.Sunshine".

Yoo Yeon Seok đã hoàn thành bộ "Romantic Doctor" vào đầu năm nay.

"Mr.Sunshine" sẽ lên sóng vào đầu 2018.

Cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-7-2017 22:16:48 | Chỉ xem của tác giả
[CASTING] Yoo Yeon Seok sẽ tham gia bộ phim Mr. Sunshine của Kim Eun Sook
Ilgan Sports – Naver [Độc quyền]

Yoo Yeon Seok sẽ vào vai Goo Dong Mae, con trai của một gia đình thấp kém. Anh đã rời bỏ quê hương để bắt đầu cuộc đời mới ở Nhật Bản. Nhân vật của Yoo Yeon Seok sẽ đem lòng cảm mến aegisshi (nhân vật do Kim Tae Ri đảm nhận).

1. [+10,891, -175] Cứ tưởng anh ấy sẽ thay thế Lee Byung Hun không à

2. [+8,950, -799] Chẳng thà giao vai nam chính cho Yoo Yeon Seok cho xong.. Miễn không phải là Lee Byung Hun

3. [+7,121, -236] Chiều cao của nam chính với nam thứ chính chênh nhau dã man con ngan

4. [+5,571, -376] Lee Byung Hun không được đâu nhé

5. [+4,901, -180] Hả clgt? Tui tưởng họ đổi diễn viên đóng vai nam chính chứ

6. [+1,174, -66] Khoảng cách tuổi tác của Yoo Yeon Seok và Kim Tae Ri có vẻ phù hợp hơn, trông hai người họ cũng đẹp đôi hơn.. Em không tài nào hiểu được lý do tại sao Kim Eun Sook lại ghép cặp Kim Tae Ri với Lee Byung Hun nữa? Nhìn là thấy như hai bố con liền còn gì

7. [+976, -55] Trời ơi tui đã mừng vô cùng khi nghĩ rằng họ đã thay Lee Byung Hun bằng Yoo Yeon Seok. Bực vãi

8. [+995, -66] Cho Yoo Yeon Seok đóng vai nam chính đê. Nam chính với nữ chính cách nhau những 20 tuổi lận đó... Trừ khi nội dung phim nói về hai cha con, còn không thì đổi xừ nam chính cho nhanh gọn lẹ

9. [+803, -35] Cũng có phải chương trình của Mỹ đâu, méo thể tin được họ lại cast Lee Byung Hun chỉ để bắn vài câu tiếng Anh. Bô họ không thể nào tìm được một diễn viên nào khác biết nói tiếng Anh hả?

10. [+808, -46] Cách biệt chiều cao giữa Lee Byung Hun và Yoo Yeon Seok: 20 cm. Cách biệt tuổi tác của Lee Byung Hun và Kim Tae Ri: 20 tuổi

Credit: kkul-jaem
Hallyuwood Vtrans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-7-2017 08:21:05 | Chỉ xem của tác giả
Byun Yo Han xác nhận tham gia Mr.SunShine

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-9-2017 17:09:27 | Chỉ xem của tác giả
Film này có Lee Byung Hun cái xong bị hắt hủi rồi sao?
chẳng hiểu sao mình có một niềm tin chắc chắn là film sẽ hot sẽ thành công
ai chửi gì thì chửi chứ mình xem film của chú xong mình lại thấy mê diễn xuất của chú như thường, cái mê lực đó cháu ko đủ sức cưỡng lại. Cháu xem film chú diễn, cháu xem diễn xuất của chú chứ cháu don't care scandal của chú ạ
Knet giờ nó mạnh miệng nó chửi nó chê nó tẩy chay quá trời, xong đến lúc film ra nó sẽ vừa cắm đầu cắm cổ nó xem xong nó lại hùng hục nó múa phím nó chửi cho mà xem, sự đời nó hai mặt vậy đó ạ. Gì thì gì chứ, hiếm có bộ film nào hay mà lại bị tẩy chay đến mức thảm lắm, chỉ có chuyện nó thảm vì nội dung của nó chán thôi
thấy tin trên tw hình như Kim Sa Rang confirm nữ phụ rồi hay sao ý, nhìn cái ảnh lạ quá ko rõ có phải ko, chắc sớm có tin thôi, mong chờ đến ngày được xem film
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-9-2017 12:39:41 | Chỉ xem của tác giả
Casting

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-9-2017 08:25:40 | Chỉ xem của tác giả
Bối cảnh phim thời 1900 mình rất thích , nhưng cặp đoi chính lại chênh tuổi nhiều , phim về đề tài chính trị cần dv nhiều kinh nghiệm  vì vậy chọn lee buyn hun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-2-2018 22:44:00 | Chỉ xem của tác giả

Cre: captainjoongki
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách