Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Kdrama
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phim mới trong năm] [tvN 2018] Hồi Ức Alhambra - Hyun Bin, Park Shin Hye, Chan Yeol | E10

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-12-2018 23:21:34 | Chỉ xem của tác giả
Mừng quá, dù có xem trc ở đâu thì mình vẫn chờ sub của Kites để xem lại.
Nhờ chủ thớt sửa lại giùm thông tin, "Memories of The Alhambra" vai chính gồm Hyun Bin và Park Shin Hye.
Tiêu đề trang này thiếu tên của Shin Hye rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 2-12-2018 08:59:46 | Chỉ xem của tác giả
Đỉnh kout thực sự huhu Hóng chờ bà heo comeback thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 2-12-2018 10:38:27 | Chỉ xem của tác giả
Zui quá, phim này thiệt sự đỉnh luôn hóng vietsub của kite
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 3-12-2018 10:03:24 | Chỉ xem của tác giả
Lâu ko vào Kites và phát hiện ra diễn đàn có đổi lại cấu trúc. Đang lo ko thấy topic phim đi đâu hết rồi, may mà vẫn tìm ra. Cho mình hỏi Kites có sub bộ này ko ạ? Phim đỉnh quá. Mình đang trong thời gian chán xem phim nên có rất nhiều phim mình xem nửa vời rồi bỏ lưng chừng.
Mình là fan của biên kịch Song Ja Jae Jung từ hồi Queen In Hyun's man và Nine. Thực sự đề tài biên kịch luôn có ý tưởng về đề tài fantasy rất lạ, cách phát triển câu chuyện độc đáo. Hy vọng lần này BK có thể phát triển tốt câu chuyện này, ko như W bị đuối về cách kết thúc về cuối (bản thân BK cũng thừa nhận chưa thực sự hài lòng với cái kết)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 4-12-2018 11:42:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim hấp dẫn quá đi, tò mò nữa. Tập nào kết thúc cũng khiến mình bấn loạn xem tập tiếp theo sẽ thế nào. Tập 2 ấn tượng ghê với màn đáp trả như đọc ráp của nàng chủ nhà. Còn nói anh diện đồ fake nữa chứ. Làm anh sốc óc, đồng hồ bao tiền của anh lại dám bảo là hàng fake, hahaha

Phim thực tế + ảo, khúc cuối tập 2 mà thấy hoang mang ghê luôn. Câu em zai thiên tài biến mất đâu rồi? Đừng nói phim ban đầu là game ảo, rồi biến thành game thật luôn nhé, hic, ngừoi tạo ra game, người chơi rồi sẽ bị cuốn hẳn vào trong thế giới game ảo là mệt đó, giống kiểu phim 2 worlds ý, hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 4-12-2018 14:01:44 | Chỉ xem của tác giả
Có phim rồi hóng phim này ghê luôn nay còn được Kites sub nữa thật tuyệt quá đi. Thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 4-12-2018 14:40:24 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra không thích nữ chính cho lắm, nhưng vi có Hyun Bin và Chanyeol, lại thêm biên kịch vàng Song jae Jung nữa thì chắc chắn phải đu phim này rồi <3. Thank subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 4-12-2018 14:45:16 | Chỉ xem của tác giả
Tuổi thơ secret garden hồi xưa mua đĩa CD về xem của tui, lâu lắm mới thấy Hyun Bin đóng phim (chắc do mình không tìm hiểu nhiều). Xem trailer trên netflix thấy theo kiểu thần tiên kĩ xảo với hình ảnh đẹp quá mà có thói quen xem phim kéo torrent tải sub để được HD. Hóng nào, thanks subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 4-12-2018 15:58:36 | Chỉ xem của tác giả

Cre: captainjoongki
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 4-12-2018 21:35:43 | Chỉ xem của tác giả
chờ mãi mới thấy HB quay lại. cuối năm nhiều phim hay quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo