Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Kdrama
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phim mới trong năm] [tvN 2018] Hồi Ức Alhambra - Hyun Bin, Park Shin Hye, Chan Yeol | E10

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 4-12-2018 23:06:10 | Chỉ xem của tác giả
Thật vui vì lại được down và hóng sub của kites.
Phim này có đề tài mới lạ và cảnh quay ở nước ngoài khá đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 5-12-2018 07:29:47 | Chỉ xem của tác giả
Phim coi hài và hay ghê. Bấn loạn vì Hyun Bin dep trai quá chừng, nhìn nam tính chịu không nổi luôn. Đã vậy còn diễn hay và kết hợp với Park shin hye nhìn đẹp đôi quá. Cặp đôi này đáng iu quá. Mong chờ đến thứ 7 quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 5-12-2018 11:10:59 | Chỉ xem của tác giả
Ngóng chờ bao ngày cuối cùng subteam cũng đã cho ra mắt tập đầu tiên.  Thích Hyun Bin từ lâu lắm rồi nhưng anh chàng này lại không chịu xuất hiện thường xuyên trên màn ảnh nhỏ.  Cám ơn subteam vất vả để mang lại niềm vui cho mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 5-12-2018 22:26:35 | Chỉ xem của tác giả
Mình thề là mình chỉ đi ra đi vào để ngóng sub của Kite thôi ý.
Nay thấy sub rồi vui quá.

Thấy mọi người khen phim quá trời quá đất. Muốn vồ lấy xem ngay ý nhưng mà cũng sợ xem chẳng hiểu gì.

Vì mình vốn mù tịt về game. Và lại là biên kịch của 9times. Phim đấy mình xem đến 2 lần mà vẫn không hiểu được kết phim

Mấy phim về vấn đề mình không rõ mà còn bị dịch không chuẩn là coi như hỏng. Nên mình chỉ xem sub của Kites.

Cảm ơn subteam nhiều nhiều.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cobekiquac_92 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 6-12-2018 05:28:01 | Chỉ xem của tác giả
Mấy năm rồi mình mới thấy HYUN BIN come back. Hy vọng drama lần này của anh thành công.^^

Bình luận

Lâu rồi mới thấy bạn, kể từ dạo Itazura na kiss Love in Tokyo.^^  Đăng lúc 10-12-2018 05:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 6-12-2018 19:38:54 | Chỉ xem của tác giả
Mừng quá rốt cuộc Kites cũng làm sub cho phim này rồi TT^TT *chấm nước mắt củm động*
Từ nhỏ đến lớn chỉ xem phim cho Kites làm sub thôi.
Cảm ơn đội ngũ Sub team của Kites nhé! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 7-12-2018 01:29:21 | Chỉ xem của tác giả
Trời má mạng cùi bắp nhà mềnh vậy mà mới down torrent chưa đầy 10 phút đã xong cả 2 tập, nghẹn ngào rớt nước mắt (( Cảm ơn các anh chị em đã seed nhiệt tình nhé
Cũng rất vui và hãnh diện vì chắc chắn là phim được nhiều người down nên tốc độ mới nhanh thế.
Mai là thứ 7, lại sắp được gặp lại Zinu level 2 rồi hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 7-12-2018 14:08:06 | Chỉ xem của tác giả

Thấy nhà vắng quá, đăng bài cho xôm.
Đây là clip phỏng vấn hôm họp báo phim. Chung quy tóm lại chỉ thấy 2 cái vui:
1. Đạo diễn bảo đạo diễn cast Chanyeol do Park Shin Hye giới thiệu, nhưng xem chừng có nhầm lẫm j đấy, thành ra PSH cũng ko dám trả lời luôn và cũng bảo MC đừng hỏi
2. Đến lúc xem clip họp báo mình mới bik là có chú Kim Eui Sung đóng trong phim. Cả teaser và 2 tập đầu đều chưa thấy chú xuất hiện, ko bik chú đóng vai j. Khổ thân chú, chuyên đóng vai ác nên bị bạn phóng viên mặc định luôn là vai ác trong phim Mà chú trả lời cũng thông minh cơ, ko spoil phim luôn. Đến h vai diễn của chú đúng là nhân tố bí ẩn. Thấy tên vai diễn của chú là Cha Byung-Joon, ko bik có phải bố con j với vai Cha Hyung-Seok của Park Hoon ko. Anh Park Hoon cũng đc đà cơ: Tôi hiểu sao mọi người nghĩ chú Kim là người xấu, nhưng cớ sao kéo cả tôi nữa? Tôi đâu có theo PSH ngồi cạnh mà ko nhịn nổi cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 8-12-2018 10:19:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa xem xong sub tập 1. Cảm ơn subteam. Chắc bạn nào dịch cũng có máu hài hước dữ lắm ha

Mình đúng không phải fan của game Phân đoạn anh Bin chơi hoài 1 bàn mãi không qua làm mình nản quá .Phải mình mà chơi mãi một bàn là vứt điện thoại, vứt máy đi làm việc khác rồi.

Mình chỉ hứng thú với đoạn tình cảm ngày thường. Anh CEO to mồm dọa dẫm cô chủ nhỏ thương vụ 10 tỷ . Cuối cùng chính mình đâm vào chân mình Ai mới là người phá hỏng thương vụ ấy đây

Mình sẽ xem tiếp tập 2 để bắt kịp dòng thời sự nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 8-12-2018 16:04:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Biên kịch cứ cho thế là skip time một lèo hẳn một năm luôn Sốc quá luôn, lúc JW nói mà mình đứng hình luôn.

Một năm rồi mà vẫn cày game sao? Tò mò thiệt, lý do gì mà chơi game hăng say thế? Phát hiện ra Se Joo kẹt trong game nên tìm cách giải cứu chăng hay chính Jin Woo không thoát được?

Mình chắc chắn là Se Joo chưa thoát khỏi game. Ngay cả lúc cậu ấy gọi điện thoại công cộng. Có khi nào game bị lỗi đăng nhập Chơi đến level cao cao tý là không thoát được không nhỉ Hay bị lỗi kiểu chết trong game là chết luôn ngoài thực?

Xem phim đau đầu phết đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách